Saturday, January 25, 2025

अहमदनगर सरपंचाला बेदम मारहाण, बाजार समितीच्या संचालकासह तिघांवर गून्हा दाखल

अहमदनगर : गावातील अंगणवाडी वेळेवर उघडली नाही, म्हणून सरपंचाने अंगणवाडीच्या वरीष्ठ महिला पर्यवेक्षकाकडे तक्रार केली. याचा राग आल्याने त्या सारपंचास तिघांनी बेदम मारहाण केली. ही घटना जामखेड तालुक्यात घडली आहे. या प्रकरणी बाजार समितीचे संचालक विष्णु शामराव भोंडवे, शंकर विष्णु भोंडवे व अनिल उर्फ महावीर शिवाजी कडु (सर्व रा.घोडेगाव ) यांच्याविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
या बाबत अधिक माहिती अशी, घोडेगाव येथील सरपंच शरद भास्कर भोंडवे यांनी दि.२९ नोव्हेंबर रोजी गावातील अंगणवाडी क्र.२३ ही सकाळी १० वाजता उघडली नव्हती. त्यामुळे सरपंच जगताप यांनी या अंगणवाडीची तक्रार बीट पर्यवेक्षिका आढाव यांच्याकडे अंगणवाडी वेळेवर उघडत नसल्याबाबत तक्रार केली होती.

घोडेगाव येथील या अंगणवाडीत जामखेड बाजार समितीचे संचालक विष्णु शामराव भोंडवे यांची पत्नी त्रिशाला विष्णु भोंडवे या अंगणवाडी मदतनीस म्हणून काम करत आहेत. तक्रार केल्यामुळे विष्णु भोंडवे यांनी सरपंचास ग्रामपंचायत कार्यालयात येऊन दम देखील दिला होता. दरम्यान दि.३ जानेवारी रोजी सरपंच हे गावातील जिल्हा परिषद शाळेतील सावित्रीबाई फुले जयंती कार्यक्रमास उपस्थित होते.

Related Articles

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -

Latest Articles